@msabila_mayanzani_l

msabila mayanzani 11 @msabila_mayanzani_l

Mwenyenjaa yapesa 😂mvua so kikwazo kwake hakuna kitu kizuri km kuishi kutokana namazingla ☕☕🗞️💴💰👉👨‍👩‍👧‍👧
@msabila_mayanzani_l

Mwenyenjaa yapesa 😂mvua so kikwazo kwake hakuna kitu kizuri km kuishi kutokana namazingla ☕☕🗞️💴💰👉👨‍👩‍👧‍👧

MARUFUKU🙄kutumia nifuko ya
PLASTIC 😥😥 dah japo cjajua ni 
Mifuko aina gan LAKIN NAJIULIZA
tutaponaje 🤔🤔🤔👉👾👾pia weng watasingiziwa Sana hii kitu👉🤰🤰🤰km kweli hyo maruku nikwaajili mifuko ya plastic Aina zote😱😳🤪🤕🤒🤒🤒🙆
@msabila_mayanzani_l

MARUFUKU🙄kutumia nifuko ya PLASTIC 😥😥 dah japo cjajua ni Mifuko aina gan LAKIN NAJIULIZA tutaponaje 🤔🤔🤔👉👾👾pia weng watasingiziwa Sana hii kitu👉🤰🤰🤰km kweli hyo maruku nikwaajili mifuko ya plastic Aina zote😱😳🤪🤕🤒🤒🤒🙆

MUNGU NIMWEMA MALA DUFU ❤️🙏KTK MAISHA YAKILA MWANADAM🙏
NASEMA HVYO🤔 KWA SABABU☝️ MOJA MHIMU💪💪 KWANZA MSAMAHA❤️🙏 WAKE JUU YETU🙏🙏 NIMKUBWA KULIKO ZAMBI ZETU 🙆🙇 hakika wema wake mungu niwamilele kwetu  SOTE AMEN 🙏
@msabila_mayanzani_l

MUNGU NIMWEMA MALA DUFU ❤️🙏KTK MAISHA YAKILA MWANADAM🙏 NASEMA HVYO🤔 KWA SABABU☝️ MOJA MHIMU💪💪 KWANZA MSAMAHA❤️🙏 WAKE JUU YETU🙏🙏 NIMKUBWA KULIKO ZAMBI ZETU 🙆🙇 hakika wema wake mungu niwamilele kwetu SOTE AMEN 🙏

HV HAO HAO WATAFTI NIJINSIA GAN KWANZA???MPAKA WASEME UTAFT WAO UNAONYESHA WANAUME WAKINONDON NIWAPOLE 😏😏😏Au watakua nautani namsanii kijana mwenzetu mzee wakunawa masaa kibao kula dakika moja kiukwel ujuaji mwing wakati mwingne nyie vioo vyajamii ndo mnatufelisha max kwa wataft ona Sasa me nahama kinondon😏😏😏😥 kwan chumba Bei gan huko ww Apo unae soma poct🤔🤔🤔🙄
@msabila_mayanzani_l

HV HAO HAO WATAFTI NIJINSIA GAN KWANZA???MPAKA WASEME UTAFT WAO UNAONYESHA WANAUME WAKINONDON NIWAPOLE 😏😏😏Au watakua nautani namsanii kijana mwenzetu mzee wakunawa masaa kibao kula dakika moja kiukwel ujuaji mwing wakati mwingne nyie vioo vyajamii ndo mnatufelisha max kwa wataft ona Sasa me nahama kinondon😏😏😏😥 kwan chumba Bei gan huko ww Apo unae soma poct🤔🤔🤔🙄

Kunashelia zingne zinatungwa km kumkufulu mungu juu ya maagizo yake 
Hivi Kati ya mwanadam na mnyama kip kimeumbwa nakikapewa kibali ili kikaitawale dunia navilivyomo??Wengi wetu tunajua kabisa mwanadam ndo mwenyemamlaka yote hapa dunian lakin ukitaka kujua mwanadam Huna thaman mbele ya mnyama mgonge tembo balabalan ndan yahifaz Tena kwa bahati mbaya tu kunachombo kinaitwa tanapa fain zao et nidolla wakati tupo Tanzania 🇹🇿 naalie gonga nimtanzania aiseee 😅 hyo shuhuri yake nazan utatambua tu kua tembo anasaman kuliko mwanadam 🤔🤔
Kiukwel mungu tunakukosea Sana hatuna bud kusema tusamehe Leo nakesho nahata milele AMEN🙏🙏
@msabila_mayanzani_l

Kunashelia zingne zinatungwa km kumkufulu mungu juu ya maagizo yake Hivi Kati ya mwanadam na mnyama kip kimeumbwa nakikapewa kibali ili kikaitawale dunia navilivyomo??Wengi wetu tunajua kabisa mwanadam ndo mwenyemamlaka yote hapa dunian lakin ukitaka kujua mwanadam Huna thaman mbele ya mnyama mgonge tembo balabalan ndan yahifaz Tena kwa bahati mbaya tu kunachombo kinaitwa tanapa fain zao et nidolla wakati tupo Tanzania 🇹🇿 naalie gonga nimtanzania aiseee 😅 hyo shuhuri yake nazan utatambua tu kua tembo anasaman kuliko mwanadam 🤔🤔 Kiukwel mungu tunakukosea Sana hatuna bud kusema tusamehe Leo nakesho nahata milele AMEN🙏🙏

Hakika najivunia Sana kuona wanadam sote haki zetu anazo mungu hvyo chuki zawanadam hazina uwezo wakuzuia haki yangu Toka kwa mungu pia Asante mungu kwakutupatia pumzi saiz moja pamoja namatajili maana kungekua na pumzi V I P Naamin matajili wote lazima wangekufulu tu 🤔🤔🤔🤔🤔mfano tunauona makanisan utowaji sadaka🙄🙄🙄
@msabila_mayanzani_l

Hakika najivunia Sana kuona wanadam sote haki zetu anazo mungu hvyo chuki zawanadam hazina uwezo wakuzuia haki yangu Toka kwa mungu pia Asante mungu kwakutupatia pumzi saiz moja pamoja namatajili maana kungekua na pumzi V I P Naamin matajili wote lazima wangekufulu tu 🤔🤔🤔🤔🤔mfano tunauona makanisan utowaji sadaka🙄🙄🙄

Guys naomba utambue akaunt yangu sio sehem yakutunza majina yawatu wasio jua ku like Wala ku comment  naitaji marafik wanao jua wajibu wakua ktk fb unaniombaje urafk unacm yakutunzia line😏😏unaniombaje urafik wakati hujui Neno bando ctak kujazana marafik mzigo kwenye ocount Yangu kalibu Sana marafik ambao akaunt inakua on line angalau Malatatu kwa wiki NILIO WAGUSA NAOKBA MTAMBUE MWENYENYUMBA KAONGEA HATAK MARAFIK MZIGO 🤔🤔ALIE KUFUNDISHA KUADI MARAFK KAMWAMBIE AKUFUNDISHE NAKUKOMENT KULAIK NK👌👌👌👌👌👌👌👌
@msabila_mayanzani_l

Guys naomba utambue akaunt yangu sio sehem yakutunza majina yawatu wasio jua ku like Wala ku comment naitaji marafik wanao jua wajibu wakua ktk fb unaniombaje urafk unacm yakutunzia line😏😏unaniombaje urafik wakati hujui Neno bando ctak kujazana marafik mzigo kwenye ocount Yangu kalibu Sana marafik ambao akaunt inakua on line angalau Malatatu kwa wiki NILIO WAGUSA NAOKBA MTAMBUE MWENYENYUMBA KAONGEA HATAK MARAFIK MZIGO 🤔🤔ALIE KUFUNDISHA KUADI MARAFK KAMWAMBIE AKUFUNDISHE NAKUKOMENT KULAIK NK👌👌👌👌👌👌👌👌

Siku mtakayo Funika mapaja yenu Kinadada Hakika wanaume wote safari yetu yambinguni itakua Haki yetu💪👌👌
@msabila_mayanzani_l

Siku mtakayo Funika mapaja yenu Kinadada Hakika wanaume wote safari yetu yambinguni itakua Haki yetu💪👌👌

🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣SIMBA BHANA😅so kosa lao Ila jina lao LA mwisho ndo limewaponza wote people sema🗣 simba Bingwa💪💪💪💪km utak👉 Like tu😂
@msabila_mayanzani_l

🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣SIMBA BHANA😅so kosa lao Ila jina lao LA mwisho ndo limewaponza wote people sema🗣 simba Bingwa💪💪💪💪km utak👉 Like tu😂

HV VIJANA TULIO KULIA MWEGELEZI HIV MPK LEO WANAWAKE WAKUOWA BADO MNAWAFUATA NZEGA kAlitu itobo🙈🙈ALIE ANZISHA HYO TABIA NAMKUMBUKA SANA AMAN kwko Mr 👉 marambo pamoja nafamilia nzima ya mwanabukene nmewaza Sana Leo Dah Nahisi nikama zam ya Fran 😁😁😁kuingia huko. Kufuata nyao Zake chifu Malabo😎😎😎😎
@msabila_mayanzani_l

HV VIJANA TULIO KULIA MWEGELEZI HIV MPK LEO WANAWAKE WAKUOWA BADO MNAWAFUATA NZEGA kAlitu itobo🙈🙈ALIE ANZISHA HYO TABIA NAMKUMBUKA SANA AMAN kwko Mr 👉 marambo pamoja nafamilia nzima ya mwanabukene nmewaza Sana Leo Dah Nahisi nikama zam ya Fran 😁😁😁kuingia huko. Kufuata nyao Zake chifu Malabo😎😎😎😎

Nmewamis😥 nyie watu AGUSTIN DEO MOHAMMED MWANANSUNGULWA UGAL JUMA OMARY UGAL MAICO ATHUMAN UGAL MWANAMLUKA KAOMBWE MANGA MLOLASA DANYE MGONDA YASIN KAOMBWE MAKOYE MWILOLEZ MWILOLEZ MAKOYE🙄 ⚓⚓MTANZANIA KAMALI MLENGELA MADIBA🤔 LUCAS PETROL ALLY AYUBU DUWA MBUGANGALI NGUKU LUBUKA😂FUMBUKA NKANI 😁 GERALD HAMIS KAZWIKA HAMIS SHABAN KAZOYA MAGAS RAULENT HAMIS JUMANNE IGULU MAKEJA MSABILA 💪MR TWAHA 👏MADUNDO KILATU MAMI NGOMEJA BHUDUNYU ZAKALIA🚶🚶🙄MWALIM MUUSA MWALIM MDIU MWALIM MAUD MWALIM SAIMON NGUGULU BILA KUSAHAU MZEE WETU WA MCHEZO WA BAO MZEE KASASE MAKINGI HAKIKA TEAM NILIYO ITAJA NI TABORA HAKIKA NMEWAMIS HASWA GUYS MUNGU ATUBALIK SOTE🤝🙏🙏🙏
@msabila_mayanzani_l

Nmewamis😥 nyie watu AGUSTIN DEO MOHAMMED MWANANSUNGULWA UGAL JUMA OMARY UGAL MAICO ATHUMAN UGAL MWANAMLUKA KAOMBWE MANGA MLOLASA DANYE MGONDA YASIN KAOMBWE MAKOYE MWILOLEZ MWILOLEZ MAKOYE🙄 ⚓⚓MTANZANIA KAMALI MLENGELA MADIBA🤔 LUCAS PETROL ALLY AYUBU DUWA MBUGANGALI NGUKU LUBUKA😂FUMBUKA NKANI 😁 GERALD HAMIS KAZWIKA HAMIS SHABAN KAZOYA MAGAS RAULENT HAMIS JUMANNE IGULU MAKEJA MSABILA 💪MR TWAHA 👏MADUNDO KILATU MAMI NGOMEJA BHUDUNYU ZAKALIA🚶🚶🙄MWALIM MUUSA MWALIM MDIU MWALIM MAUD MWALIM SAIMON NGUGULU BILA KUSAHAU MZEE WETU WA MCHEZO WA BAO MZEE KASASE MAKINGI HAKIKA TEAM NILIYO ITAJA NI TABORA HAKIKA NMEWAMIS HASWA GUYS MUNGU ATUBALIK SOTE🤝🙏🙏🙏

Atali alalile ushinuh aliyo gamhola guke mangaluke pyee abhasukuma🙌
@msabila_mayanzani_l

Atali alalile ushinuh aliyo gamhola guke mangaluke pyee abhasukuma🙌

Ninacho kiamin kabisa kila time ⏰ hakuna binadam Alie zaliwa kwa chuki au kwaajili yakumchukia mwenzie hakuna kabisa kwasababu mpk mtu anazaliwa inamaana kunawatu walipendana ndo mtu akazaliwa🙇🤰 Sasa nyie mnao wachukia wenzenu tuambie mlizaliwa kwa njia gan🤔🤔 ???mungu tujalie moyo wakupendana all time sisi sote waja wako Amen🙏
@msabila_mayanzani_l

Ninacho kiamin kabisa kila time ⏰ hakuna binadam Alie zaliwa kwa chuki au kwaajili yakumchukia mwenzie hakuna kabisa kwasababu mpk mtu anazaliwa inamaana kunawatu walipendana ndo mtu akazaliwa🙇🤰 Sasa nyie mnao wachukia wenzenu tuambie mlizaliwa kwa njia gan🤔🤔 ???mungu tujalie moyo wakupendana all time sisi sote waja wako Amen🙏

Happy day for all Mamaz 🤰🤰🤰🤰🤰🤰🤰🤰nawapenda kinamama wote dunian 🌏💪 NAAMIN nanyie mnanipenda tukutane kwenye like na comment I love you so much mama zetu wote mlio tangulia mbele zaki akiwemo my Mom wake Mimi 😥😥mungu azid kuwapumzisha🙏🙏🙏🙏🙏
@msabila_mayanzani_l

Happy day for all Mamaz 🤰🤰🤰🤰🤰🤰🤰🤰nawapenda kinamama wote dunian 🌏💪 NAAMIN nanyie mnanipenda tukutane kwenye like na comment I love you so much mama zetu wote mlio tangulia mbele zaki akiwemo my Mom wake Mimi 😥😥mungu azid kuwapumzisha🙏🙏🙏🙏🙏

Nitawamis jaman dah ok 
Dua zenu guys 💓 kwa Hawa wapendwa mama yangu mkubwa nadada Leo wapo safalin ili wafike salama nivyema tuwaombee heri Zaid katka safari yao ndan ya KISBO BUS DAR TO MBEYA  hakika mungu nimwema kwakila Jambo AMEN 🙏
@msabila_mayanzani_l

Nitawamis jaman dah ok Dua zenu guys 💓 kwa Hawa wapendwa mama yangu mkubwa nadada Leo wapo safalin ili wafike salama nivyema tuwaombee heri Zaid katka safari yao ndan ya KISBO BUS DAR TO MBEYA hakika mungu nimwema kwakila Jambo AMEN 🙏

Hii mvua kwa hapa dar Sasa tumachi😏🙄kila cku mvua utazan inaugomvi namabachela duh😂😂😂😂😂🏃🏃
@msabila_mayanzani_l

Hii mvua kwa hapa dar Sasa tumachi😏🙄kila cku mvua utazan inaugomvi namabachela duh😂😂😂😂😂🏃🏃

Next